2. Процедура
Процедура
Заглавие: 16307 - Innleiðing Sharepoint Online hjá Reykjavíkurborg
Описание: Skrifstofa fjármálaþjónustu og ráðgjafar f.h. þjónustu- og nýsköpunarsviðs óskar eftir tilboðum í innleiðingu SharePoint Online hjá Reykjavíkurborg samkvæmt þessum útboðsgögnum. Um er að ræða almennt útboð þar sem hvaða fyrirtæki sem er getur lagt fram tilboð.
Вътрешен идентификатор: 16307
Вид процедура: Открита
Процедурата се ускорява: не
Цел
Естество на поръчката: Услуги
Основна класификация (cpv): 72224100 Услуги по планиране на внедряването на системи
5. Обособена позиция
Обособена позиция: LOT-0000
Заглавие: 16307 - Innleiðing SharePoint Online hjá Reykjavíkurborg
Описание: Reykjavíkurborg hefur þegar innleitt hluta af Microsoft 365 umhverfinu og nýtir þjónustur á borð við Teams og OneDrive, sem byggja á SharePoint. Nýting SharePoint er þó misjöfn eftir sviðum og starfseiningum, sem eru mislangt komin í innleiðingu og notkun. Sett hafa verið upp ákveðin SharePoint svæði sem ætlað er að byggja áfram á, en fyrri innleiðingar á tveimur sviðum hafa sýnt fram á þörf fyrir heildstæðari og skipulagðari nálgun. Starfsfólk borgarinnar er rúmlega 11.300 og hefur M365 leyfi. Reykjavíkurborg er skipt upp í sjö svið, þrjú kjarnasvið og fjögur fagsvið sem er síðan skipt upp í starfsstaði, skrifstofur, deildir og teymi. Þekking og reynsla er breytileg, sem kallar á markvissa fræðslu og breytingastjórnun samhliða innleiðingu. Mikilvægt er að tryggja samræmda uppbyggingu, skýra stýringu og góða yfirsýn yfir SharePoint og Teams svæði til að styðja við skilvirka samvinnu og nýtingu.
Вътрешен идентификатор: LOT-0000
2. Řízení
Řízení
Interní identifikátor: 16307
Typ řízení: Otevřené
Řízení se zrychlí: ne
Účel
Charakter smlouvy: Služby
Hlavní klasifikace (cpv): 72224100 Plánování implementace systémů
5. Část
Část: LOT-0000
Interní identifikátor: LOT-0000
2. Procedure
Procedure
Intern ID: 16307
Udbudsprocedure: Offentligt udbud
Proceduren er en hasteprocedure: nej
Formål
Kontraktens hovedformål: Tjenesteydelser
Primær klassifikation (cpv): 72224100 Planlægning af implementering af et system
5. Delkontrakt
Delkontrakt: LOT-0000
Intern ID: LOT-0000
Internal identifier: 16307
Type of procedure: Open
The procedure is accelerated: no
Purpose
Main nature of the contract: Services
Main classification (cpv): 72224100 System implementation planning services
5. Lot
Lot: LOT-0000
Internal identifier: LOT-0000
2. Menetlus
Menetlus
Sisemine tunnus: 16307
Menetluse liik: Avatud
Kiirendatud menetlus: ei
Eesmärk
Lepingu olemus: Teenused
Peamine liigitus (cpv): 72224100 Süsteemi juurutamise planeerimisteenused
5. Osa
Osa: LOT-0000
Sisemine tunnus: LOT-0000
2. Menettely
Menettely
Sisäinen tunniste: 16307
Menettelyn tyyppi: Avoin
Käytetään nopeutettua menettelyä: ei
Tarkoitus
Pääasiallinen hankintalaji: Palvelut
Pääasiallinen luokitus (cpv): 72224100 Järjestelmän toteutuksen suunnittelupalvelut
Sisäinen tunniste: LOT-0000
2. Procédure
Procédure
Identifiant interne: 16307
Type de procédure: Ouverte
La procédure est accélérée: non
Objet
Nature principale du marché: Services
Nomenclature principale (cpv): 72224100 Services de planification de la mise en application de systèmes
Identifiant interne: LOT-0000
2. Nós imeachta
Nós imeachta
Aitheantóir inmheánach: 16307
An cineál nóis imeachta: Oscailte
Tá an nós imeachta á bhrostú: níl
Cuspóir
Cineál an chonartha: Seirbhísí
5. Luchtóg
Luchtóg: LOT-0000
Aitheantóir inmheánach: LOT-0000
2. Postupak
Postupak
Interna identifikacijska oznaka: 16307
Vrsta postupka: Otvoren
Postupak je ubrzan: ne
Svrha
Priroda ugovora: Usluge
Glavna klasifikacija (cpv): 72224100 Usluge planiranja izvođenja sustava
5. Grupa
Grupa: LOT-0000
Interna identifikacijska oznaka: LOT-0000
2. Eljárás
Eljárás
Belső azonosító: 16307
Az eljárás típusa: Nyitott
Az eljárás gyorsított: nem
Cél
A szerződés jellege: Szolgáltatásmegrendelés
Fő osztályozás (cpv): 72224100 Rendszermegvalósítás-tervezési szolgáltatások
5. Rész
Rész: LOT-0000
Belső azonosító: LOT-0000
2. Procedura
Procedura
Identificativo interno: 16307
Tipo di procedura: Aperta
La procedura è accelerata: no
Finalità
Natura dell'appalto: Servizi
Classificazione principale (cpv): 72224100 Servizi di programmazione per l'implementazione di sistemi
5. Lotto
Lotto: LOT-0000
Identificativo interno: LOT-0000
2. Procedūra
Procedūra
Iekšējais identifikators: 16307
Procedūras veids: Atklāta
Procedūra ir paātrināta: nē
Mērķis
Līguma veids: Pakalpojumi
Galvenā klasifikācija (cpv): 72224100 Sistēmas ieviešanas plānošanas pakalpojumi
5. Daļa
Daļa: LOT-0000
Iekšējais identifikators: LOT-0000
2. Proċedura
Proċedura
Identifikatur intern: 16307
Tip ta’ proċedura: Miftuħa
Il-proċedura hija aċċellerata: le
Għan
Natura tal-kuntratt: Servizzi
Klassifikazzjoni prinċipali (cpv): 72224100 Servizzi ta' l-ippjanar ta' l-implimentazzjoni tas-sistema
5. Lott
Lott: LOT-0000
Identifikatur intern: LOT-0000
Interne identificatiecode: 16307
Type procedure: Openbaar
De procedure wordt versneld: neen
Doel
Aard van het contract: Diensten
Belangrijkste classificatie (cpv): 72224100 Planning van systeemimplementatie
5. Perceel
Perceel: LOT-0000
Interne identificatiecode: LOT-0000
Wewnętrzny identyfikator: 16307
Rodzaj procedury: Otwarta
Procedura jest przyspieszona: nie
Przeznaczenie
Charakter zamówienia: Usługi
Główna klasyfikacja (cpv): 72224100 Usługi w zakresie planowania wdrażania systemu
5. Część zamówienia
Część zamówienia: LOT-0000
Wewnętrzny identyfikator: LOT-0000
2. Procedură
Procedură
Identificator intern: 16307
Tip de procedură: Deschisă
Procedura este accelerată: nu
Scop
Natura contractului: Servicii
Clasificarea principală (cpv): 72224100 Servicii de planificare a punerii în aplicare a sistemelor
Identificator intern: LOT-0000
2. Postopek
Postopek
Notranji identifikator: 16307
Vrsta postopka: Odprti postopek
Postopek je pospešen: ne
Namen
Vrsta javnega naročila: Storitve
Glavna klasifikacijska oznaka (cpv): 72224100 Storitve načrtovanja sistemskega izvajanja
5. Sklop
Sklop: LOT-0000
Notranji identifikator: LOT-0000
2. Förfarande
Förfarande
Intern identifierare: 16307
Typ av förfarande: Öppet
Förfarandet är påskyndat: nej
Föremålet för upphandlingen
Kontraktets art: Tjänster
Huvudklassificering (cpv): 72224100 Planering av systemimplementation
5. Del (anbudsområde)
Del (anbudsområde): LOT-0000
Intern identifierare: LOT-0000