2. Verfahren
Verfahren
Titel: Búðafossvegur (23), Þjórsárdalsvegur - Landvegur
Beschreibung: Vegagerðin býður hér með út nýbyggingu vegkafla frá Þjórsárdalsvegi í Skeiða- og Gnúpverjahreppi að Landvegi í Rangárþingi - Ytra og gerð nýrrar brúar yfir Þjórsá austan við Búðafoss.
Interne Kennung: 24-029
Verfahrensart: Offenes Verfahren
Das Verfahren wird beschleunigt: nein
Zweck
Art des Auftrags: Bauleistungen
Haupteinstufung (cpv): 45233120 Straßenbauarbeiten
5. Los
Los: LOT-0000