2. Verfahren
Verfahren
Titel: Vestfjarðarvegur (60) around Gufudalssveit Skálanes - Hallsteinsnes
Beschreibung: Vegagerðin býður hér með út nýbyggingu Vestfjarðavegar á um 4,6 km kafla yfir Djúpa- og Gufufjörð. Innifalið í verkinu er bygging 210 m langrar netbogabrúar með steyptu gólfi yfir Djúpafjörð.
Interne Kennung: 26-093
Verfahrensart: Offenes Verfahren
Das Verfahren wird beschleunigt: nein
Zweck
Art des Auftrags: Bauleistungen
Haupteinstufung (cpv): 45221100 Bauarbeiten für Brücken
5. Los
Los: LOT-0000