2. Verfahren
Verfahren
Titel: 16346 Vetrarþjónusta göngu- og hjólaleiða í Reykjavík 2026 – 2027. Útboðshluti 2
Beschreibung: Skrifstofa fjármálaþjónustu og ráðgjafar, f.h. Umhverfis-og skipulagssviðs Reykjavíkurborgar (USK) (hér eftir nefndur kaupandi) óskar eftir tilboðum í vetrarþjónustu göngu- og hjólaleiða samkvæmt þessum útboðsgögnum. Um er að ræða samkeppnisútboð þar sem hvaða fyrirtæki sem er getur lagt fram tilboð, að uppfylltum hæfiskröfum.
Interne Kennung: 16346
Verfahrensart: Offenes Verfahren
Das Verfahren wird beschleunigt: nein
Zweck
Art des Auftrags: Dienstleistungen
Haupteinstufung (cpv): 90620000 Schneeräumung
5. Los
Los: LOT-0000
Beschreibung: See tender documents
Interne Kennung: LOT-0000