649909-2026 - Ergebnis
Island – Büro-, Schul- und Büroausstattungsreinigung – Ræsting á Keflavíkurflugvelli
Bekanntmachung vergebener Aufträge oder Zuschlagsbekanntmachung – Standardregelung
Dienstleistungen
2. Verfahren
Verfahren
Titel: Ræsting á Keflavíkurflugvelli
Beschreibung: Isavia ohf. er ríkisrekið hlutafélag sem óskar hér með eftir áhugasömum umsækjendum um ræstingar á Keflavíkurflugvelli. Verkkaupi óskar eftir tilboðum í grunnræstingu og ræstingatengda þjónustu í samræmi við staðalinn NS-INSTA 800-1:2018 System for establishing and assessing cleaning quality (en), íslensk þýðing á staðlinum er eldri útgáfa staðalsins ÍST INSTA 800:2010 Kerfi fyrir mat og flokkun á gæðum ræstingu. Einnig er óskað eftir tilboðum í viðhaldsræstingu og viðbótarverk á eftirfarandi byggingum á Keflavíkurflugvelli (KEF): A. Flugturn, Hólsvöllum 11, 530 m² í ræstiáætlun og 910 m² ræstir fermetrar. B. Þjónustuhús, Háaleitishlað 25, 1.047 m² í ræstiáætlun og um 3.000-3.700 m² ræstir fermetrar. C. Ellukot mötuneyti, Háaleitishlað 21; 320 m² í ræstiáætlun og um 1.540 m² ræstir fermetrar. D. Aðgangshlið – Silfurhlið og Bronshlið 200 m² í ræstiáætlun og 1.200 m² ræstir fermetrar. E. Aðstaða farþegaaksturs (Bygging 822, Ellukot og gámar á flughlaði) 80 m² í ræstiáætlun og 160 m² ræstir fermetrar.
Vorherige Bekanntmachung: 21223-2026
Interne Kennung: U25030
Verfahrensart: Offenes Verfahren
Das Verfahren wird beschleunigt: nein
Zweck
Art des Auftrags: Dienstleistungen
Haupteinstufung (cpv): 90919000 Büro-, Schul- und Büroausstattungsreinigung
Zusätzliche Einstufung (cpv): 90919200 Büroreinigung
5. Los
Los: LOT-0000
Titel: U25030 Ræsting á Keflavíkurflugvelli
Beschreibung: Isavia ohf, óskar eftir tilboðum í grunnræstingu og ræstingatengda þjónustu í samræmi við staðalinn NS-INSTA 800-1:2018 System for establishing and assessing cleaning quality (en), íslensk þýðing á staðlinum er eldri útgáfa staðalsins ÍST INSTA 800:2010 Kerfi fyrir mat og flokkun á gæðum ræstingu. Einnig er óskað eftir tilboðum í viðhaldsræstingu og viðbótarverk á eftirfarandi byggingum á Keflavíkurflugvelli (KEF): Flugturn, þjónustuhús, Ellukot mötuneyti, Silfurhlið og Bronshlið (aðgangshlið að haftasvæði), sem og aðstöðu farþegaaksturs. Kröfur til þjónustunnar er að finna í útboðsgögnum.
Haupteinstufung (cpv): 90919200 Büroreinigung
Optionen:
Beschreibung der Optionen: Option that can be activated according to criteria described in article 0.3.10 in the invitation to tender documents.