2. Verfahren
Verfahren
Titel: 16313 - Rammasamningur um túlka- og þýðingarþjónustu
Beschreibung: Skrifstofa fjármálaþjónustu og ráðgjafar óskar eftir tilboðum í rammasamning um túlka- og þýðingarþjónustu samkvæmt þessum útboðsgögnum. Um er að ræða almennt útboð þar sem hvaða fyrirtæki sem er getur lagt fram tilboð
Interne Kennung: 16313
Verfahrensart: Offenes Verfahren
Das Verfahren wird beschleunigt: nein
Zweck
Art des Auftrags: Dienstleistungen
Haupteinstufung (cpv): 79540000 Dolmetscherdienste
Zusätzliche Einstufung (cpv): 79530000 Übersetzungsdienste
5. Los
Los: LOT-0000
Interne Kennung: LOT-0000