2. Procedure
Procedure
Title: 16348 Rammasamningur um grænmeti og ávexti
Description: Útboðinu er skipt í eftirfarandi hluta: Hluti 1: Ferskt grænmeti og ávextir. Hluti 2: Lífrænt ræktað grænmeti og ávextir. Ekki er ljóst hvaða magn verður keypt á grundvelli þessar útboðs, þar sem rammasamningar eru gerðir um tiltekna vöru eða þjónustu í tiltekinn tíma, án þess að magntölur séu þekktar. Rammasamningurinn felur ekki í sér loforð um viðskipti. Áætluð innkaup innan samnings eru talin um 140-170 milljónir kr. án vsk. á ársgrundvelli. Um er að ræða rammasamning sem byggir á lögum um opinber innkaup nr. 120/2016. Gildistími samnings er fjögur ár frá því að samningur kemst á en eigi fyrr en núverandi samningur rennur út sem er 12. desember 2026.
Internal identifier: 16348
Type of procedure: Open
The procedure is accelerated: no
Purpose
Main nature of the contract: Supplies
Main classification (cpv): 03220000 Vegetables, fruits and nuts
5. Lot
Lot: LOT-0000
Title: Rammasamningur um grænmeti og ávexti
Description: Útboðinu er skipt í eftirfarandi hluta: Hluti 1: Ferskt grænmeti og ávextir. Hluti 2: Lífrænt ræktað grænmeti og ávextir. Ekki er ljóst hvaða magn verður keypt á grundvelli þessar útboðs, þar sem rammasamningar eru gerðir um tiltekna vöru eða þjónustu í tiltekinn tíma, án þess að magntölur séu þekktar. Rammasamningurinn felur ekki í sér loforð um viðskipti. Áætluð innkaup innan samnings eru talin um 140-170 milljónir kr. án vsk. á ársgrundvelli. Um er að ræða rammasamning sem byggir á lögum um opinber innkaup nr. 120/2016. Gildistími samnings er fjögur ár frá því að samningur kemst á en eigi fyrr en núverandi samningur rennur út sem er 12. desember 2026
Internal identifier: LOT-0000